สถานพัฒนาบุคลากรฯ ได้จัดโครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรมและค่านิยมองค์กรของบุคลากรมหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราชเรื่อง “แนวทางการปฏิบัติงานตามมาตรฐานทางจริยธรรมสำหรับบุคลากรของมหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช” ขึ้น
ซึ่งมีวัตถุประสงค์เสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กร ปลูกจิตสำนึก รวมถึงเสริมสร้างความรู้ความเข้าใจให้แก่ผู้บริหาร และผู้ปฏิบัติงานในมหาวิทยาลัยเกี่ยวกับแนวทางในการดำเนินการตามนโยบาย การไม่รับของขวัญและของกำนัลทุกชนิดจากการปฏิบัติหน้าที่ (No Gift Policy) ให้เป็นไปตามมาตรฐานทางจริยธรรม
โดยจัดอบรมเมื่อวันพุธที่ 26 เมษายน 2566 อบรมออนไลน์ผ่านโปรแกรม Microsoft Teams และได้รับเกียรติจากนายจิณพงษ์ สิทธิรักษ์ วิทยากรผู้ทรงคุณวุฒิ จากสำนักงาน ก.พ. มาบรรยายและให้ความรู้แก่บุคลากร ในวันและเวลาดังกล่าว
![1](https://desda.stou.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/1-768x576.jpg)
![2](https://desda.stou.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/2-768x576.jpg)
![3](https://desda.stou.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/3-768x576.jpg)
![4](https://desda.stou.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/4-768x576.jpg)
![5](https://desda.stou.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/5-768x576.jpg)
![6](https://desda.stou.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/6-768x576.jpg)
![7](https://desda.stou.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/7-768x432.jpg)
![8](https://desda.stou.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/8-768x432.jpg)
![9](https://desda.stou.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/9-768x432.jpg)
![10](https://desda.stou.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/10-768x432.jpg)
![11](https://desda.stou.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/11-768x432.jpg)